Urutonde rushya rw’abakandida depite ba FPR Inkotanyi n’indi mitwe ya Politiki bifatanyije

Perezida Paul Kagame yabwiye abanyamusanze ko uko bangana byamweretse imbaraga z'uko bagomba gutsinda amatora byanze bikunze (Photo/IGIHE)

Nk’uko byatangajwe na Komisiyo y’igihugu y’amatora, Umuryango FPR Inkotanyi n’indi mitwe ya Politiki bifatanyije ariyo PDI, PDC, UDPR, PPC, PSP na PSR mu matora y’abadepite 2018-2023, bakuye ku rutonde rwari rusanzwe abantu icumi barimo umwe wa PDI. Hakuwemo abagore icyenda n’umugabo umwe.

Abakuwe ku rutonde rwatanzwe mbere ni Uwamariya Mari Florence FPR, Kabasinga Chantal FPR, Yankurije Marie Francoise FPR, Uwizeyimana Dinah FPR, Akimpaye Christine FPR, Mukandekezi Petronille FPR, Mukandamage Thacienne FPR, Murekatete Triphose FPR, Umwari Carine PDI na Karenzi Theoneste FPR.

Uru rutonde rwashyizweho umukono na Komisiyo y’igihugu y’amatora ku wa 3 Nzeri 2018 ku munsi w’amatora y’imbere mu gihugu.

  1. IZABIRIZA Marie Mediatrice FPR
  2. BITUNGURAMYE Diogène FPR
  3. MURUMUNAWABO Cécile FPR
  4. RUKU-RWABYOMA John FPR
  5. MUKABAGWIZ Edda FPR
  6. NIYITEGEKA Winnifrida FPR
  7. MPEMBYEMUNGU Winifrida FPR
  8. NDAHIRO Logan FPR
  9. MBAKESHIMA Chantal FPR
  10. HARERIMANA MUSA Fazil PDI
  11. MUTESI Anita FPR
  12. RWAKA Claver FPR
  13. HABIYAREMYE J.P. Célestin FPR
  14. NYABYENDA Damien FPR
  15. MUKANDERA Iphigénie FPR
  16. KANYAMASHURI Janvier FPR
  17. UWIMANIMPAYE Jeanne d’Arc FPR
  18. UWIRINGIYIMANA Philbert FPR
  19. RWIGAMBA Fidèle FPR
  20. MUKOBWA Justine FPR
  21. NDAGIJIMANA Léonard PDC
  22. UWAMARIYA R. Pélagie FPR
  23. NYIRABEGA Euthalie FPR
  24. UWANYIRIGIRA M.Florence FPR
  25. BARIKANA Eugène FPR
  26. NIZEYIMANA Pie UDPR
  27. KAREMERA Francis FPR
  28. MUHONGAYIRE Christine FPR
  29. UWAMARIYA Odette FPR
  30. MUKAMANA Elisabeth PPC
  31. BUGINGO Emmanuel FPR
  32. TENGERA Francesca FPR
  33. MANIRORA Annoncée FPR
  34. SENANI Benoit FPR
  35. MUREBWAYIRE Christine FPR
  36. BEGUMISA Théoneste Safari FPR
  37. KALINAJABO Barthelemie FPR
  38. MURARA J. Damascene FPR
  39. RUHAKANA Albert FPR
  40. MUNYANEZA Omar FPR
  41. NDORIYABIJA Emmanuel FPR
  42. KAREMERA Emmanuel FPR
  43. UWIMPAYE Celestine FPR
  44. MUREKATETE Alphonsine FPR
  45. MUKABASEBYA Claudette PDC
  46. GAFARANGA Brigitte FPR
  47. NZEYIMANA Jean Védaste FPR
  48. BITEGA Epaphrodite FPR
  49. UWIMANA Innocent FPR
  50. MUKANZIGA Teddy FPR
  51. UWIMANA Christine UDPR
  52. MUJAWAYEZU Léonie FPR
  53. MUREKATETE Alphonsine FPR
  54. NIYIGABA Salvator FPR
  55. NYIRANKUYO MUKANKUSI Médiatrice FPR
  56. NIYONZIMA Celestin PPC
  57. NYANZIRA Clemence FPR
  58. TWIRINGIYIMANA Annouarite FPR
  59. MUKAMA Gaudence FPR
  60. MBARUSHIMANA Hamimu FPR
  61. GATETE Théophile PSP
  62. MBONIREMA Jérôme FPR
  63. DUFITAMAHORO Marcelline FPR
  64. MUNGWANKUZE Yves FPR
  65. BITSINDINKUMI Innocent PSR
  66. MUTAMBA Jane FPR
  67. MUKAMBANDA Epiphanie FPR
  68. NYIRASAFARI Jeanne d’Arc FPR
  69. TWAHIRWA Regine Fabienne FPR
  70. MUKESHIMANA Gloriose FPR

Panorama

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*